JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA.
OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA IRINGA

KWENDA: MH. MWENYEKITI, MADIWANI NA WATAALAM.
KUTOKA: MKURUGENZI MTENDAJI (W)

TAREHE: 10.01.2023
YAH: RATIBA YA VIKAO VYA HALMASHAURI YA WILAYA YA IRINGA VYA
ROBO YA PILI KWA MWAKA WA FEDHA 2022/2023

Ifuatayo ni ratiba ya vikao vya Halmashauri vya robo ya pili kwa mwaka wa fedha

2022/2023:-

‘ SIKU } TAREHE AINA YA KIKAO/ZIARA

16. 01. 2023 | Ziara ya kamati ya Menejimenti (CMT) ya ukaguzi wa miradi
ya maendeleo kwa robo ya pili kwa mwaka wa Fedha,‘
2022/2023. f

'Jumanne )17. 01. 2023 | Kikao cha kawaida cha Kamati ya Menejimenti (CMT) cha

robo ya pili kwa Mwaka wa Fedha 2022/2023 - siku ya \

kwanza.

1
F
l Jumatatu i

Jumatano | 18. 01. 2023 | Kikao cha kawaida cha Kamati ya Menejimenti (CMT) cha |
robo ya pili kwa Mwaka wa Fedha 2022/2023 - siku ya Pili.

EAIhamisi 19. 01. 2023 | Kikao cha kamati ya Bajeti cha Halmashauri ya Iringa cha

i kujadili rasimu ya Mpango na Bajeti wa Mwaka wa Mwaka
i wa Fedha 2023/2024- siku ya kwanza.

| s

ljumaa 20. 01. 2023 | Kikao cha kamati ya Bajeti cha Halmashauri ya Iringa ‘cha

kujadili rasimu ya Mpango na Bajeti wa Mwaka wa Fedha
2023/2024- siku ya Pili,
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|
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[
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Jumatatu

23, 01. 2023

Kikao cha kawaida cha Kamati ya Maadili.
kikao cha kawaida cha kamati ya mapambano dhidi
ya UKIMWI,

kikao cha kamati ya uendeshaji wa Tehama. |

Jumatatu

23.01.2023

Kikao cha kawaida cha Kamati Tendaiji cha Baraza la 1
Wafanyakazi cha robo ya pili kwa Mwaka wa fedha !
2022/2023,
Kikao maalum cha Kamati Tendaji cha Baraza laﬁ
Wafanyakazi cha kujadili rasimu ya Mpango na |

Bajeti ya Mwaka wa fedha 2023/2024. i
|

Jumanne

24.01.2023

Mkutano wa Kawaida wa Baraza la Wafanyakazi wa |

robo ya pili Mwaka wa fedha 2022/2023. |
Mkutano Maalum wa Baraza la Wafanyakazi wa |
kujadili rasimu ya Mpango na Bajeti ya Mwaka wa |

fedha 2023/2024. |

Jumatano

25.01.2023

Ziara ya kawaida ya Wajumbe na Wataalam wa‘;i
kamati ya Elimu, Afya na Maji kwa robo ya Pili kwa f
Mwaka wa fedha 2022/2023. .
Ziara ya kawaida ya Wajumbe na Wataalam wa |
kamati ya Uchumi, Ujenzi na Mazingira kwa robo ya n
Pili kwa Mwaka wa fedha 2022/2023. |

Alhamisi

26. 01. 2023

kikao cha kawaida cha kamati ya Elimu, Afya na Maji |
cha robo ya pili kwa mwaka wa fedha 2022/2023.
kikao cha kawaida cha kamati ya Uchumi, Ujenzi na |
Mazingira cha robo ya pili kwa mwaka wa fedha
2022/2023

[jumaa

27. 01. 2023

kikao maalum cha kamati ya Elimu, Afya na maji cha
kujadili na kuridhia rasimu ya Mpango na Bajeti wa
Mwaka 2022/2023.

kikao maalum cha kamati ya Uchumi, Ujenzi na
Mazingira  cha kujadili na kuridhia rasimu vya

Mpango na Bajeti wa Mwaka 2022/2023,




I3

Jumamosi i
i | 28. 01. 2023 « Kikao cha Kawaida cha kamati ya Ukaguzi kwa robo \

ya pili kwa Mwaka wa fedha 2022/2023. \

« Kikao maalum cha kamati ya Ukaguzi cha kujadili na

kutoa mapendekezo ya uboreshaji wa rasimu ya
Mpango na Bajeti ya Mwaka 2023/2024. \

Jumatatu | 30. 01, 2023 | Ziara ya kawaida ya Wajumbe na Wataalam wa kamati ya |

Fedha, Utawala na Mipango kwa robo ya Pili kwa Mwaka "a
wa fedha 2022/2023.
Jumanne | 31.01.2023 | Kikao cha kawaida cha kamati ya Fedha, Utawala na |

Mipango kwa robo ya pili kwa mwaka wa 2022/2023.
Jamatano | 01. 02. 2023 | Kikao maalum cha kamati ya Fedha, Utawala na Mipango |
cha kujadili na kutoa mapendekezo Ya uboreshaji wa |

rasimu ya Mpango na Bajeti ya Mwaka 2023/2024.

Mkutano wa kawaida wa Baraza la Madiwani kwa robo ya :
pili kwa mwaka wa fedha 2022/2023 - Siku ya Kwanza.
Mkutano wa kawaida wa Baraza 1a Madiwani kwa robo ya
pili kwa mwaka wa fedha 2022/2023 — Siku ya Pili.

]
Mkutano Maalumu wa Baraza la madiwani wa kujadili na |

Jumatatu | 13. 02. 2023

Jjumanne | 14. 02. 2023

| Jumatano | 15. 02. 2023
kuridhia rasimu ya Mpango na Bajeti ya Mwaka 2023/2024 |

- Siku ya kwanza

IPERE———

Alhamisi | 16. 02. 2023 Mkutano Maalumu wa Baraza la madiwani wa kujadili na
kuridhia rasimu ya Mpango na Bajeti ya Mwaka 2023/2024 |
- Siku ya Pili.

P, P
[jumaa 17.02.2023 Mkutano Maalumu wa Baraza la madiwani wa kujadili na

kuridhia rasimu ya Mpango na Bajeti ya Mwaka 2023/2024
wa Taasisi za TARURA na RUWASA.

\ e

Naomba kuwasilisha.

IRINGA



