

## HALMASHAURI YA WILAYA YA IRINGA

Anuani ya Simu:

Simu Nambari: 2702585/2702828  
Fax Na. 2701776/2700580/2701755

S. L. P. 108,  
**IRINGA.**

Kumb.Na. IDC/PF.....

Tarehe:.....

Jina:.....

Kitengo/Idara:.....

Halmashauri ya Wilaya ya Iringa,  
S. L. P. 108,  
**IRINGA.**

### **YAH: MKATABA WA KUITUMIKIA HALMASHAURI YA WILAYA YA IRINGA BAADA YA KUMALIZA MASOMO**

Tafadhali rejea kichwa cha habari hapo juu.

Napenda kukufahamisha kwamba Halmashauri ya Wilaya ya Iringa imekubali kugharamia/ujigharamie masomo yako ya.....

.....katika Chuo cha.....

ambayo yanatarajiwa kudumu kwa muda wa.....kuanzia tarehe.....

Gharama hizo na/au ruhusa itatolewa pale tu ambapo utakubaliana na Masharti yafuatayo;-

1. Kwamba utakaporudi kutoka Masomoni utatumia Elimu na Ujuzi utakaokuwa umepata kwa manufaa ya kuboresha huduma zinazotolewa na Halmashauri ya Wilaya ya Iringa kwa Wananchi.
2. Kwamba utatakiwa kuifanyia kazi Halmashauri ya Wilaya ya Iringa kwa kipindi kisichopungua miaka mitatu kuanzia tarehe ya kufuzu masomo yako.
3. Kwamba iwapo utakiuka sharti lolote kati ya masharti yaliyoainishwa katika barua hii, utakuwa umetenda kosa la udanganyifu na hatua za kisheria zitachukuliwa dhidi yako.
4. Kama unakubaliana na masharti hayo thibitisha kwa kuweka saini yako katika sehemu iliyotengwa hapa chini.

Mwisho nakutakia kila la kheri katika Masomo yako.

*Robert M. Masunya,*  
**MKURUGENZI MTENDAJI (W),**  
**IRINGA.**

Mimi.....nakubali kwamba nitatimizi masharti yote yaliyotajwa na Mwajiri wangu hapo juu.

*Saini ya Mtumishi.....*

*Tarehe.....*

*Saini ya Mkuu wa Idara.....*

*Tarehe.....*

*Saini ya Afisa Utumishi (W).....*

*Tarehe.....*

**Watie saini mbele ya Mwanasheria wa Halmashauri ya Wilaya ya Iringa**

*Saini ya Mwanasheria.....*

*Tarehe.....*

### **FOMU YA MAOMBI YA RUHUSA YA KWENDA MAFUNZONI**

Sehemu ya 1 – 4        ijazwe na mtumishi anayeomba kwenda mafunzoni

Sehemu ya 5            ijazwe na Mkuu wa Idara Husika

Sehemu ya 6            ijazwe na Mkuu wa Idara ya Utumishi

Sehemu ya 7            ijazwe na Mkurugenzi Mtendaji (W)

### **SEHEMU 1: MAELEZO BINAFSI YA MWOMBAJI**

Jina la Mtumishi	
Idara	
Cheo	
Cheki Namba	
Muda kazini	

### **SEHEMU YA 2: MCHAKATO ULIOTUMIKA KUPATA NAFASI YA MAFUNZO**

Upimaji wa wazi (OPRAS)	
Uchambuzi wa mahitaji ya Mafunzo (Training Needs Assesment)	
Mpango wa Mafunzo wa mwaka	

### **SEHEMU 3: AINA MUDA NA MAHALI PA MAFUNZO**

Aina ya mafunzo	
Muda wa mafunzo	
Chuo / Taasisi	

### **SEHEMU 4: MCHANGIAJI WA GHARAMA ZA MAFUNZO**

<b>Maeneo yanayogharimiwa</b>	<b>Mchangiaji</b>	<b>Gharama Tshs.</b>

**SEHEMU 5: MAONI YA MKUU WA IDARA**

Nashauri / sishauri mtumishi huyu ahudhurie mafunzo kwa sababu

.....  
.....  
.....

Aidha, nashauri alipiwe gharama zifuatazo kwenye kifungu cha mafunzo katika bajeti ya mwaka.....

- |         |            |
|---------|------------|
| 1. .... | Tshs. .... |
| 2. .... | Tshs. .... |
| 3. .... | Tshs. .... |
| 4. .... | Tshs. .... |

**Jumla ya gharama zote      Tshs. ....**

**Sahihi ya Mkuu wa Idara .....      Tarehe .....**

**SEHEMU 6: MAONI YA MKUU WA IDARA YA UTAWALA NA UTUMISHI**

Nashauri/sishauri mtumishi huyu ahudhurie mafunzo kwa sababu

.....  
.....  
.....

Aidha, nashauri alipwe

- |         |            |
|---------|------------|
| 1. .... | Tshs. .... |
| 2. .... | Tshs. .... |
| 3. .... | Tshs. .... |
| 4. .... | Tshs. .... |

**Jumla ya gharama zote      Tshs. ....**

Kisha ajaziwe Mkataba wa kuitumikia Halmashauri baada ya kumaliza mafunzo kwa miaka

.....

**Sahihi ya Mkuu wa Idara ya Utawala na Utumishi .....**

**Tarehe .....**

**SEHEMU 7: UAMUZI WA MKURUGENZI MTENDAJI (W)**

Nakubali/Sikubali mtumishi huyu ahudhurie mafunzo na alipiwe/asilipiwe gharama zifuatazo:-

- 1. .... Tshs. ....
- 2. .... Tshs. ....
- 3. .... Tshs. ....
- 4. .... Tshs. ....

**Jumla ya gharama zote      Tshs. ....**

kwa sababu .....  
.....  
.....

***Sahihi ya Mkurugenzi Mtendaji (W) ..... Tarehe .....***