

**OFISI YA WAZIRI MKU  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MIT  
HALMASHAURI YA WILAYA IRINGA**



Simu nambari 2702585/2702828  
Barua zote ziandikwe kwa  
Mkurugenzi Mtendaji wa Wilaya  
Baruapepe: deiringa@yahoo.com.

Kumb.Na. IDC/PF. 16115/29

S. L.P. 108,  
**IRINGA**  
Tanzania.

Tarehe:

---

Meneja wa Benki,  
Benki ya.....  
Tawi la.....  
**Iringa.**

**YAH: KUMTAMBULISHA NDUGU.....**

Mtajwa hapo juu ni mtumishi wa Halmashauri ya Wilaya ya Iringa ambaye  
ameajiriwa kwa cheo cha .....katika kituo cha  
.....

Tafadhali naomba asaidiwe msaada wowote anaohitaji katika Benki yako.

**MKURUGENZI MTENDAJI (W),  
IRINGA**