

**OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA IRINGA**



Barua zote ziadikwe kwa:
Mkurugenzi Mtendaji wa Wilaya
Simu nambari: +255 (026)- 2702585/2702828
Nukushi, +255(026)-2701776/2700580/270175

S.L.P. 108,
IRINGA.
TANZANIA

Baruapepe: ded@iringadc.go.tz
Tovuti: www.iringadc.go.tz

13/03/2017

**HALMASHAURI YA WILAYA YA IRINGA IMESAINI MIKATABA 15 YA MAENDELEO
YENYE THAMANI YA TSHS. BILIONI 1.5**

Halmashauri ya Wilaya ya Iringa leo tarehe 13/03/2017 imesaini Mikataba 15 ya Ujenzi na Ukarabati wa barabara yenye thamani ya Tshs. Bilioni 1.5

Mikataba hiyo ni;

1. Matengenezo ya sehemu korofi ya barabara ya Kimande-Kinyika Kinyika-Isele Isele-Magombwe chini ya Mkandarasi M/Seka investment wa S.L.P 4249 Mbeya wenye thamani ya shilingi milioni 48,852,500.00/= ambao utatekelezwa kwa muda wa siku 120.
2. Matengenezo ya muda ya barabara ya Izazi-Kimande, Izazi-Mnadani chini ya Mkandarasi M/S Vapto Enterprise wa S.L.P 225 Iringa wenye thamani ya shilingi milioni 41,870,000.00/= ambao utatekelezwa kwa muda wa miezi minne.
3. Matengenezo ya sehemu korofi ya barabara ya Iguluba-Makadupa-Nyakavangala na matengenezo ya kawaida ya barabara ya Mangawe-holo, Mkulula-Isaka chini ya Mkandarasi M/S Geca Construction wa S.L.P 1476 Iringa wenye thamani ya shilingi milioni 61,196,250.00/= ambao utatekelezwa kwa muda wa wiki 17.
4. Matengenezo ya sehemu korofi ya barabara ya Mapogoro-Kitisi, Nzihi-Kipera, Lukwambe-Kidamali chini ya Mkandarasi Kimbunga Earthworks Construction wa S.L.P 423 Iringa wenye thamani ya shilingi milioni 46,429,000.00/= ambao utatekelezwa kwa muda wa siku 120.
5. Ujenzi wa madaraja mawili katika barabara za Ismani-Pawaga, Iguluba-Makadupa-Nyakavangala chini ya Mkandarasi M/S Arm Communication Ltd wa S.L.P 567 Iringa wenye thamani ya shilingi milioni 208,847,634.50/= ambao utatekelezwa kwa muda wa siku 120.
6. Matengenezo ya barabara ya muda maalumu ya Kalenga-Kiponzelo chini ya Mkandarasi M/S Willefres Enterprises wa S.L.P 2590 Iringa wenye thamani ya shilingi milioni 198,145,000.00/= ambao utatekelezwa kwa muda wa siku 120.
7. Matengenezo ya barabara ya muda maalumu ya barabara ya Pawaga Sekondari kuelekea Mboliboli chini ya Mkandarasi M/S B.G.C Construction wa S.L.P 391 Iringa wenye thamani ya shilingi milioni 120,117,250.00/= ambao utatekelezwa kwa muda wa miezi minne.

8. Matengenezo ya barabara ya Mlowa-Mbuyuni chini ya Mkandarasi GNMS Contractors wa S.L.P 107 Iringa wenye thamani ya shilingi milioni 339,556,400.00/= ambao utatekelezwa kwa muda wa siku 110.
9. Matengenezo ya kawaida ya barabara ya Kihwele-Igingilanyi-Ismani-Pawaga na Matengenezo ya sehemu korofi ya barabara ya Mkungugu-Ikengeza-Nyan'goro chini ya Mkandarasi M/S B.G.C Construction wa S.L.P 391 Iringa wenye thamani ya shilingi milioni 71,906,000.00/= ambao utatekelezwa kwa muda wa miezi minne.
10. Matengenezo ya muda maalumu ya barabara ya Kihororgota-Mkulula chini ya Mkandarasi M/S Mwakalu Co. Ltd wa S.L.P 431 Iringa wenye thamani ya shilingi milioni 126,468,720.00/= ambao utatekelezwa kwa muda wa miezi minne.
11. Matengenezo ya sehemu korofi kwa barabara za Tagamenda-Ugwachanya, Ndiwili-N'genza, Wenda-Mgama chini ya Mkandarasi M/S Lukase Investment wa S.L.P 2105 Iringa wenye thamani ya shilingi milioni 45,061,000.00/= ambao utatekelezwa kwa muda wa siku 105.
12. Matengenezo ya muda maalumu kwa barabara ya Ulete-Isupilo chini ya Mkandarasi M/S Norcom(T) L.t.d wa S.L.P 768 Iringa wenye thamani ya shilingi milioni 126,600,000.00/= ambao utatekelezwa kwa muda wa siku 120.
13. Matengenezo ya kawaida ya barabara ya Magunga-Makombe, Ulete-Isupilo, Ifunda-Itengulinyi, Magunga-Kibena, Mfukulembe-Wasa-Mahuninga chini ya Mkandarasi M/S Justa Contractors wa S.L.P 852 Iringa wenye thamani ya shilingi milioni 113,223,500.00/= ambao utatekelezwa kwa muda wa miezi minne.
14. Matengenezo ya sehemu korofi ya barabara ya Itwaga-Udumuka, Kitayawa-Wangama, Mgama-Ilandutwa, Tanangozi-Kikombwe na Lupembelwasenga-Kitayawa chini ya Mkandarasi M/S Shajik Enterprises wa S.L.P 255 Iringa wenye thamani ya shilingi milioni 55,346,130.00/= ambao utatekelezwa kwa muda wa wiki 15.
15. Matengenezo ya barabara ya Ifunda-Kiponzelo, Wasa-Ihomasa-Ulata chini ya Mkandarasi M/S Walkers (2007) Co.L.t. d Iringa wenye thamani ya shilingi milioni 27,770,000.00/= ambao utatekelezwa kwa muda wa siku 120.

Mikataba hii imesainiwa na Mwenyekiti wa Halmashauri ya wilaya ya Iringa Mh. Stephen Mhapa, Mkurugenzi wa Halmashauri Bw. Robert Masunya na wakandarasi wa miradi hiyo ikishuhudiwa na Waandishi wa Habari, Wakuu wa Idara na wageni mbalimbali.

Imetolewa na

Ofisi ya Uhusiano

Halmashauri (w) Iringa