

# HALMASHAURI YA WILAYA YA IRINGA

## MAOMBI YA POSHO YA KULALA NJE YA KITUO CHA KAZI

1. Jina la Mwombaji: \_\_\_\_\_
2. Cheo: \_\_\_\_\_
3. Ngazi ya Mshahara: \_\_\_\_\_
4. Idara: \_\_\_\_\_

Tarehe ya Kuondoka	Kituo unachoanzia safari	Tarehe ya Kufika	Mahali uendako	Jumla ya Siku	Malipo kwa Siku	Jumla ya Malipo
<b>MALIPO MENGINEYO</b>						
(i)	On transit					
(ii)	Nauli					
(iii)	Extra Duty Allowance					
<b>JUMLA</b>						

5. Madhumuni ya Safari.....  
.....  
.....

*Saini ya Mwombaji.....*

*Tarehe:.....*

### 6. UDHIBITISHO WA MKUU WA IDARA:

Nathibitisha kwamba mtajwa hapo juu ni Mtumishi wa Idara yangu na ni kweli anakwenda/alikwenda kufanya kazi nje ya kituo chake cha kazi.

*Saini ya Mkuu wa Idara:.....*

*Tarehe: .....*

### 7. IDHINI YA MWEKA HAZINA/MKURUGENZI MTENDAJI [W]:

Kutokana na Maelezo ya hapo juu naidhinisha/siidhinishi kiasi cha Shs..... ikiwa ni stahili ya Mwombaji

*Saini ya Mweka Hazina/Mkurugenzi Mtendaji (W)*

## HALMASHAURI YA WILAYA YA IRINGA

### MAOMBI YA POSHO YA KULALA NJE YA KITUO CHA KAZI

1. Jina la Mwombaji: **Robert M. Masunya**
2. Cheo: **Mkurugenzi Mtendaji (W)**
3. Ngazi ya Mshahara: **LSSE 2**
4. Idara: **Utawala na Rasilimali Watu**

Tarehe ya Kuondoka	Kituo unachoanzia safari	Tarehe ya Kufika	Mahali uendako	Jumla ya Siku	Malipo kwa Siku	Jumla ya Malipo
14.08.2016	Iringa	14.08.2016	Mwanza	7	120,000	840,000/=
21.08.2016	Mwanza	21.08.2016	Iringa			
<b>MALIPO MENGINEYO</b>			<b>60,000 X 2</b>			<b>120,000/=</b>
(i)	On transit					
(ii)	Nauli					
(iii)	Extra Duty Allowance					
<b>JUMLA</b>						<b>960,000/=</b>

5. Madhumuni ya Safari: **kwenda Mwanza kwa ajili ya kukabidhi Ofisi**

*Saini ya Mwombaji.....*

*Tarehe:.....*

6. **UDHIBITISHO WA MKUU WA IDARA:**

Nathibitisha kwamba mtajwa hapo juu ni Mtumishi wa Idara yangu na ni kweli anakwenda/alikwenda kufanya kazi nje ya kituo chake cha kazi.

*Saini ya Mkuu wa Idara:.....*

*Tarehe: .....*

7. **IDHINI YA MWEKA HAZINA/MKURUGENZI MTENDAJI [W]:**

Kutokana na Maelezo ya hapo juu naidhinisha/siidhinishi kiasi cha Shs..... ikiwa ni stahili ya Mwombaji

*Saini ya Mweka Hazina/Mkurugenzi Mtendaji (W)*

## HALMASHAURI YA WILAYA YA IRINGA

### MAOMBI YA POSHO YA KULALA NJE YA KITUO CHA KAZI

1. Jina la Mwombaji: **ROBERT M. MASUNYA**
2. Cheo: **MKURUGENZI MTENDAJI WA WILAYA**
3. Ngazi ya Mshahara: **LSSE I**
4. Idara: **UTAWALA NA RASILIMALI WATU [W]**

Tarehe ya Kuondoka	Kituo unachoanzia safari	Tarehe ya Kufika	Mahali uendako	Jumla ya Siku	Malipo kwa Siku	Jumla ya Malipo
04.11.2016	IRINGA	04.11.2016	ARUSHA	1	120,000	120,000/=
07.11.2016	ARUSHA	07.11.2016	IRINGA			
<b>MALIPO MENGINEYO</b>						
(i)	On transit					
(ii)	Nauli					
(iii)	Extra Duty Allowance					
<b>JUMLA</b>						<b>120,000/=</b>

5. Madhumuni ya Safari: **KWENDA ARUSHA KUHUDHURIA MAFUNZO YA WAKUU WA WILAYA NA VIONGOZI WATENDAJI WA HALMASHAURI KUHUSU HIFADHI YA MAZINGIRA**

*Saini ya Mwombaji*.....

*Tarehe*.....

6. **UDHIBITISHO WA MKUU WA IDARA:**

Nathibitisha kwamba mtajwa hapo juu ni Mtumishi wa Idara yangu na ni kweli anakwenda/alikwenda kufanya kazi nje ya kituo chake cha kazi.

*Saini ya Mkuu wa Idara*..... *Tarehe* .....

7. **IDHINI YA MWEKA HAZINA/MKURUGENZI MTENDAJI [W]:**

Kutokana na Maelezo ya hapo juu naidhinisha/siidhinishi kiasi cha Shs.....  
ikiwa ni stahili ya Mwombaji

*Saini ya Mweka Hazina/Mkurugenzi Mtendaji (W)*

## HALMASHAURI YA WILAYA YA IRINGA

### MAOMBI YA POSHO YA KULALA NJE YA KITUO CHA KAZI

1. Jina la Mwombaji: **STEPHEN MHAPA**
2. Cheo: **MH.MWENYEKITI WA HALMASHAURI YA WILAYA IRINGA**
3. Ngazi ya Mshahara:
4. Idara: **UTAWALA NA RASILIMALI WATU [W]**

Tarehe ya Kuondoka	Kituo unachoanzia safari	Tarehe ya Kufika	Mahali uendako	Jumla ya Siku	Malipo kwa Siku	Jumla ya Malipo
04.11.2016	IRINGA	04.11.2016	ARUSHA	1	120,000	120,000/=
07.11.2016	ARUSHA	07.11.2016	IRINGA			
<b>MALIPO MENGINEYO</b>						
(i)	On transit					
(ii)	Nauli					
(iii)	Extra Duty Allowance					
<b>JUMLA</b>						<b>120,000/=</b>

5. Madhumuni ya Safari: **KWENDA ARUSHA KUHUDHURIA MAFUNZO YA WAKUU WA WILAYA NA VIONGOZI WATENDAJI WA HALMASHAURI KUHUSU HIFADHI YA MAZINGIRA**

*Saini ya Mwombaji.....*

*Tarehe:.....*

6. **UDHIBITISHO WA MKUU WA IDARA:**

Nathibitisha kwamba mtajwa hapo juu ni Mtumishi wa Idara yangu na ni kweli anakwenda/alikwenda kufanya kazi nje ya kituo chake cha kazi.

*Saini ya Mkuu wa Idara:..... Tarehe: .....*

7. **IDHINI YA MWEKA HAZINA/MKURUGENZI MTENDAJI [W]:**

Kutokana na Maelezo ya hapo juu naidhinisha/siidhinishi kiasi cha Shs..... ikiwa ni stahili ya Mwombaji

*Saini ya Mweka Hazina/Mkurugenzi Mtendaji (W)*

## HALMASHAURI YA WILAYA YA IRINGA

### MAOMBI YA POSHO YA KULALA NJE YA KITUO CHA KAZI

1. Jina la Mwombaji: **MOHAMED MAGHEMBE**
2. Cheo: **DEREVA II**
3. Ngazi ya Mshahara: **TGS C**
4. Idara: **UTAWALA NA RASILIMALI WATU [W]**

Tarehe ya Kuondoka	Kituo unachoanzia safari	Tarehe ya Kufika	Mahali uendako	Jumla ya Siku	Malipo kwa Siku	Jumla ya Malipo
04.12.2016	IRINGA	04.12.2016	DODOMA	1	80,000	80,000=
06.12.2016	DODOMA	06.12.2016	DAR ES SALAAM	2	80,000	160,000=
09.12.2016	DAR ES SALAAM	09.12.2017	IRINGA			
<b>MALIPO MENGINEYO</b>						
(i)	On transit					
(ii)	Nauli					
(iii)	Extra Duty Allowance					
<b>JUMLA</b>						<b>240,000/=</b>

5. Madhumuni ya Safari: **KWENDA DODOMA NA DAR ES SALAAM KUMPELEKA MKURUGENZI MTENDAJI (W) KWA SHUGHULI ZA KIKAZI NA KUHUDHURIA MAFUNZO.**

*Saini ya Mwombaji*.....

*Tarehe*.....

6. **UDHIBITISHO WA MKUU WA IDARA:**

Nathibitisha kwamba mtajwa hapo juu ni Mtumishi wa Idara yangu na ni kweli anakwenda/alikwenda kufanya kazi nje ya kituo chake cha kazi.

*Saini ya Mkuu wa Idara*..... *Tarehe* .....

7. **IDHINI YA MWEKA HAZINA/MKURUGENZI MTENDAJI [W]:**

Kutokana na Maelezo ya hapo juu naidhinisha/siidhinishi kiasi cha Shs..... ikiwa ni stahili ya Mwombaji

*Saini ya Mweka Hazina/Mkurugenzi Mtendaji (W)*

# HALMASHAURI YA WILAYA YA IRINGA

## MAOMBI YA POSHO YA KULALA NJE YA KITUO CHA KAZI

1. Jina la Mwombaji: **ROBERT MASUNYA**
2. Cheo: **MKURUGENZI MTENDAJI (W)**
3. Ngazi ya Mshahara: **LSSE II**
4. Idara: **UTAWALA NA RASILIMALI WATU [W]**

Tarehe ya Kuondoka	Kituo unachoanzia safari	Tarehe ya Kufika	Mahali uendako	Jumla ya Siku	Malipo kwa Siku	Jumla ya Malipo
04.12.2016	IRINGA	04.12.2016	DODOMA	1	120,000	120,000=
06.12.2016	DODOMA	06.12.2016	DAR ES SALAAM	2	120,000	240,000=
09.12.2016	DAR ES SALAAM	09.12.2016	IRINGA			
<b>MALIPO MENGINEYO</b>						
(i)	On transit					
(ii)	Nauli					
(iii)	Extra Duty Allowance					
<b>JUMLA</b>						<b>360,000/=</b>

5. Madhumuni ya Safari: **KWENDA DODOMA KIKAZI NA DAR ES SALAAM KUHUDHURIA MAFUNZO**

*Saini ya Mwombaji*.....

*Tarehe*.....

6. **UDHIBITISHO WA MKUU WA IDARA:**

Nathibitisha kwamba mtajwa hapo juu ni Mtumishi wa Idara yangu na ni kweli anakwenda/alikwenda kufanya kazi nje ya kituo chake cha kazi.

*Saini ya Mkuu wa Idara*.....

*Tarehe*.....

7. **IDHINI YA MWEKA HAZINA/MKURUGENZI MTENDAJI [W]:**

Kutokana na Maelezo ya hapo juu naidhinisha/siidhinishi kiasi cha Shs..... ikiwa ni stahili ya Mwombaji LI 240 TSHS. 1785/=

*Saini ya Mweka Hazina/Mkurugenzi Mtendaji (W)*