

# HALMASHAURI YA WILAYA YA IRINGA

---

## MAOMBI YA RUHUSA YA MTUMISHI

### (A) SEHEMU YA MWOMBAJI:

1. Jina kamili la Mwombaji: .....
2. Cheo chako: ..... Idara.....
3. Mahali unakokwenda: .....
4. Madhumuni ya safari:.....
5. Jumla ya siku zinazoombwa ni :\_\_\_\_\_kuanzia tarehe\_\_\_\_\_hadi tarehe \_\_\_\_\_

*Saini ya Mwombaji* \_\_\_\_\_

*Tarehe* \_\_\_\_\_

---

### (B) SEHEMU YA MKUU WA IDARA:

1. Nakubali/Sikubaliani na maombi yake, nashauri alipwe/asilipwe siku .....Kuanzia tarehe ..... hadi tarehe .....

*Saini ya Mkuu wa Idara* \_\_\_\_\_

*Tarehe* \_\_\_\_\_

---

### (C) SEHEMU YA MKURUGENZI (W) /MKUU WA IDARA YA UTAWALA NA UTUMISHI:

1. Nakubaliana/Sikubaliani na maombi haya ya ruhusa.

\_\_\_\_\_

*Saini ya Mkurugenzi Mtendaji (W)/ Mkuu wa Idara ya Utawala na Utumishi*

