

Mikakati ya Halmashauri:

- Uboreshaji huduma na kupunguza maambukizi ya VVU katika Halmashauri ya Wilaya ya Iringa.
- Utekelezaji wa mpango mkakati wa kitaifa wa mapambano dhidi ya rushwa katika Halmashauri ya Wilaya ya Iringa
- Uboreshaji wa upatikanaji na utoaji wa huduma bora za jamii kwa usawa katika Halmashauri ya Wilaya ya Iringa
- Uongezaji wa huduma bora za kijamii na kimiundombinu katika Halmashauri ya Wilaya ya Iringa
- Uimarishaji wa Utawala bora na Sheria katika Halmashauri ya Wilaya ya Iringa
- Uendeshaji na ushirikishwaji wa wadau na jamii katika mchakato wa kuandaa mipango na kutekeleza shughuli za maendeleo katika Halmashauri ya Wilaya ya Iringa
- Uboreshaji wa utunzaji endelevu wa maliasili na Mazingira katika Halmashauri ya Wilaya ya Iringa
- Uboreshaji wa teknolojia ya Habari na Mawasiliano katika Halmashauri ya Wilaya ya Iringa