

TANGAZO

Mkurugenzi Mtendaji (W) Halmashauri ya Wilaya ya Iringa kwa kushirikiana na Mhe. Dkt. Augustine P. Mahiga (MB) Waziri wa Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Afrika Mashariki anawatangazia wananchi wa Halmashauri ya Wilaya ya Iringa na Wilaya jirani kuwa kuanzia tarehe 03.10 – 05.10.2017 kutakuwa na huduma za upimaji na matibabu zitakazotolewa na madaktari Bingwa toka Nchini China kwa wale wote wenye matatizo mbalimbali ya magonjwa wanakaribishwa kufika Hospitali Teule ya Tosamaganga.

Huduma zitakazotolewa ni kwa wenye matatizo ya magonjwa:-

- i) Mfumo wa mkojo,**
- ii) Macho,**
- iii) Magonjwa ya akina mama na watoto,**
- iv) Uvimbe tumboni,**
- v) Matatizo ya pua,**
- vi) Sikio,**
- vii) Kolomeo,**
- viii) Shinikizo la damu,**
- ix) Kisukari.**

Huduma hizi zitatolewa bure.

Mkurugenzi Mtendaji (W)