

HALMASHAURI YA WILAYA YA IRINGA
MAOMBI YA LESeni YA VILEO CHINI YA SHERIA YA VILEO NA. 28
YA MWAKA 1968

A. MAELEZO YA MAOMBI

1. Jina Kamili ya Mwombaji.....
2. Anuani ya posta.....
3. Mahali pa biashara.....
4. Kijiji..... Kata.....
5. Aina ya Leseni.....
6. Leseni ya zamani Na..... ya tarehe.....
7. Sahihi ya mwombaji..... tarehe.....

B: UAMUZI WA SERIKALI YA KIJIKI

1. Ombi hili limekubaliwa/limekataliwa kwa sababu zifuatazo.....
.....
2. Jina la Mwenyekiti wa Serikali za Kijiki.....
Sahini na Muhuri..... Tarehe.....

C: UTHIBITISHO WA AFISA AFYA (W)

Mahali pa biashara pamekaguliwa na kuonekana
panafaa/hapafai kwa sababu.....

D: UAMUZI WA MAMLAKA YA VILEO

Ombi hili limekubaliwa/Limekataliwa kwa sababu zifuatazo:
.....
Tarehe..... Mwenyekiti.....

E. UTOAJI WA LESeni

1. Ada ya Leseni Tshs..... Imepokelewa kwa stakabadhi Na.....
..... ya tarehe.....
2. Nambari ya leseni iliyotolewa..... ya tarehe.....
3. Nambari ya jalada la kodi ya mapato.....
4. Sahihi ya mtoaji wa leseni..... Muhuri.....