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OFISI YA RAISI 
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA  

HALMASHURI YA WILAYA YA IRINGA 
 

 

 

 

TANGAZO 

UKODISHAJI WA KIBANDA CHA KUUZIA VINYWAJI MNADA WA IGINGILANYI 

ULIOPO KIJIJI CHA IGINGILANYI HALMASHAURI YA WILAYA YA IRINGA KWA 

MWAKA WA FEDHA 2019/2020-2021/2022 

TAREHE: 19/06/2019 

  

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Iringa anawatangazia Wafanyabiashara 

wote, Vikundi vilivyosajiliwa, Makampuni na Watu binafsi wenye uwezo na sifa za kutoa 

huduma  kama ilivyo elekezwa kwenye jedwali hapa chini  kwa kipindi cha mwaka fedha 

2019/2020-2021/2022 kwa  kuleta maombi yao: 

 

NAMBA YA ZABUNI ENEO ILIPO MAELEZO 

LGA/026/2019/2020/S/34 
ENEO LA MNADA 

IGINGILANYI 

Ukodishaji wa kibanda cha kuuzia 

vinywaji mnada wa Igingilanyi. 

 

MASHARTI YA WAOMBAJI: 

1. Kila mwombaji ni lazima awe raia wa Tanzania. 

2. Muombaji aambatishe usajili wa TIN (au VAT) 

3. Muombaji anatakiwa awe na Leseni husika. 

4. Muombaji aambatishe uthibitisho wa ulipaji kodi (Tax Clearance Certificate) ya 

mwaka 2019/2020 

5. Uthibitisho wa uwezo wa Muombaji kifedha kwa kuonyesha Taarifa ya Fedha ya 

Benki (Bank Statement) ya miezi mitatu ya hivi karibuni iliyo idhinishwa na 

kuthibitishwa na Meneja wa Benki ya tawi husika. 
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6. Muombaji aambatishe uhalali wa kisheria (Power of attorney) wa mtu atakaye 

husika na zabuni hii. 

7. Taarifa ya madeni yake  yote (kama yapo) anayo daiwa  na watu binafsi, Benki 

na Halmashauri hii au nyingine katika Tanzania 

8. Muombaji anatakiwa kutokuwa na mgogoro wowote na Halmashauri.  

9. Muombaji atakayepata kazi atatakiwa awasilishe alipe/ (dhamana) fedha 

taslimu zinazolingana na mawasilisho ya miezi mitatu (3). Fedha hizi 

atarudishiwa baada ya mkataba kuisha endapo atakuwa hadaiwi. 

10. Muombaji anatakiwa kulipa ada ya maombi ya Shilingi laki moja tu (TZS. 

100,000.00) kwa kila ombi la Mzabuni na kupewa stakabadhi pamoja na 

kabrasha la Zabuni ambalo utatakiwa kulijaza na kulirudisha kabla ya muda wa 

mwisho wa kupokea maombi. Ada ya maombi hairudishwi. 

11. Maombi yafungwe katika bahasha kwa lakiri  (Seal) katika bahasha mbili(2) moja 

halisi na moja nakala na kuonesha namba za zabuni, na kuwasilisha katika, 

“OFISI YA KITENGO CHA MANUNUZI HALMASHAURI YA WILAYA IRINGA 

MAKAO MAKUU , S.L.P. 108, IRINGA” 

12. Maombi yaandikwe kwa, KATIBU WA BODI YA ZABUNI, HALMASHAURI YA 

WILAYA IRINGA S.L.P. 108, IRINGA. 

13. Maombi ambayo hayatazingatia masharti ya kazi iliyotajwa hapo juu 

hayatafikiriwa. 

14. Waombaji wote wanakaribishwa  kufika wenyewe au kutuma wawakilishi wenu 

siku ya ufunguzi. Kwa maelezo zaidi wasiliana na Katibu wa Bodi ya Zabuni 

Halmashauri ya Wilaya Iringa. 

15. Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 25/06/2019 saa nne kamili asubuhi  

(4.00) na zabuni zitafunguliwa baada ya muda wa mwisho wa kupokea  maombi 

katika ukumbi wa Halmashauri ya Wilaya Iringa. 

 
………………… 

LUCY N. NYALU, 
KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI (W), 

HALMASHAURI YA WILAYA 
IRINGA. 


