
FAIDA YA MAZIWA 
YA MAMA KWA 

Yana kichocheo muhimu kwa ukuaji 
wa ubongo wa mtoto

Yana virutubishi vyote muhimu kwa 
mtoto

Hutumika kwa ufanisi mwilini kwa 
mtoto 

Humkinga mtoto dhidi ya maradhi  

Yana gharama ndogo kuliko maziwa 
mbadala  

Ni salama kuliko maziwa mengine 

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA

Mtoto mwenye umri chini ya miezi sita asipewe chakula na 
kinywaji kingine chochote (hata maji ya kunywa) zaidi ya 
maziwa ya mama pekee kwani yanavirutubishi vyote 
muhimu kwa ajili ya ukuaji wa mtoto kimwili na kiakili. 
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