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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  

OFISI YA RAIS

 TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

    HALMASHAURI YA WILAYA IRINGA

	Kumb. Na.  IDC/S.20.III/89                                            25 Septemba, 2023


MATOKEO YA USAILI NA TANGAZO LA KUITWA KAZINI 

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Iringa anapenda kuwataarifu waombaji kazi ya Mtendaji wa Kijiji Daraja la III na Msaidizi wa Kumbukumbu Daraja II waliofanya usaili tarehe 23 Septemba, 2023 hadi tarehe 24 Septemba, 2023, kuwa matokeo ya waombaji kazi waliofaulu usaili huo ni kama yalivyoorodheshwa katika tangazo hili. Waombaji waliofaulu usaili watatakiwa kukamilisha taratibu mbalimbali za ajira kuanzia tarehe 25-26 Septemba, 2023 katika Ofisi za Halmashauri ya Wilaya ya Iringa zilizopo Ihemi. Aidha, waombaji kazi waliofaulu usaili wanatakiwa kuripoti kwa Mwajiri katika muda ambao umeainishwa wakiwa na vyeti halisi (Original Certificates) kidato cha nne, vyeti vya taaluma, Kadi ya Benki pamoja na kitambulisho cha NIDA ili vihakikiwe na mwajiri kabla ya kupewa barua ya Ajira. Kwa wale ambao majina yao hayapo katika tangazo hili watambue kuwa hawakupata nafasi, hivyo wasisite kuomba kwa mara nyingine nafasi za kazi zitakapotangazwa.
1. KADA: MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA III  (NAFASI (10)

	NA
	JINA LA MWOMBAJI

	1
	REUBEN GASPER MWARAU 

	2
	JANE ERNEST MABWE 

	3
	ONESTA RAPHAEL SUNGU

	4
	REGINA DEODATUS KAPANDILA 

	5
	MICHAEL SIMON MHAGALE

	6
	THERESIA MWANDIMA LUHWAGO 

	7
	SUZANA GEORGE MALELE 

	8
	SUBIRA NGECHA 

	9
	KEPHAS GEORGE KAMWAYA

	10
	THERESIA ROBIN GAMA 


2. KADA: MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II  (NAFASI (1)

	NA
	JINA LA MWOMBAJI

	1
	ZULFA ALLY RASHID




Imetolewa  leo tarehe

25 Septemba, 2023
na

Bashir P. Muhoja

MKURUGENZI MTENDAJI (W)

IRINGA.

Nakala:
Mbao za Matangazo

   :

Tovuti ya Halmashauri                                                 
