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[bookmark: _GoBack]TANGAZO LA UUZAJI WA VIWANJA ENEO LA IGODIKAFU.
MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI  YA WILAYA  YA IRINGA ANAWAKARIBISHA WANANCHI WOTE KUNUNUA VIWANJA KATIKA ENEO LA IGODIKAFU – PAWAGA KARIBU NA HOSPITALI KUU YA WILAYA YA IRINGA PAMOJA NA VETA . AIDHA HUDUMA MUHIMU KAMA VILE MAJI NA UMEME VINAPATIKANA .ENEO HILO LIPO KWENYE BARABARA KUU YA KUTOKA PAWAGA KWENDA DODOMA .UUZAJI HUU UTAFANYIKA KUANZIA TAREHE 25/12/2022.

BEI ZA VIWANJA NI KAMA IFUATAVYO.
	S/N
	MATUMIZI
	BEI KWA MITA MRABA

	1
	Makazi
	650

	2
	Makazi/Biashara
	750

	3
	Huduma za jamii
	500

	4
	Maghala/Viwanda vidogo
	1000

	5
	Biashara
	850



KILA ANAYEHITAJI KIWANJA AFIKE OFISI ZA ARDHI WILAYA YA IRINGA NA OFISI YA KATA YA ITUNUNDU KUANZIA TAREHE TAJWA
KWA MAWASILIANO ZAID WASILIANA NA AFISA ARDHI KWA SIMU NAMBA: 0754-483775 AU MTHAMINI SIMU NAMBA: 0712-878210 AU AFISA ARDHI NAMBA: 0755392966
IMETOLEWA NA;

BASHIR P.MUHOJA
Mkurugenzi Mtendaji (W)
IRINGA

   Nakala –Mh.Diwani
                -Kata ya MBOLIBOLI - Kwa taarifa            
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