OFISI YA RAISI
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHURI YA WILAYA YA IRINGA

TANGAZO

UKODISHAJI WA MGAHAWA ULIOPO MAKAO MAKUU YA HALMASHAURI YA
WILAYA YA IRINGA (SIASA NI KILIMO) KWA MWAKA WA FEDHA 2021/2022

TAREHE: 18/06/2021

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Iringa anawatangazia Wafanyabiashara

wote, Vikundi vilivyosajiliwa, Makampuni na Watu binafsi wenye uwezo na sifa za kutoa

huduma kama ilivyo elekezwa kwenye jedwali hapa chini kwa kipindi cha mwaka fedha

2021/2022 kwa kuleta maombi yao:

‘ NAMBA YA ZABUNI ENEO ILIPO MAELEZO
MAKAO MAKUU YA | Ukodishaji wa Mgahawa wa
LGA/026/2021-2022/5/06 | vy ayA Halmashauri
MASHARTI YA WAOMBAJI:

1
2
3.
4. Mwombaji aambatishe uthibitisho wa ulipaji kodi (Tax Clearance Certificate) ya

/

. Kila mwombaji ni lazima awe raia wa Tanzania.

. Mwombaji aambatishe usajili wa TIN (au VAT)

Mwombaji anatakiwa awe na Leseni husika.

mwaka 2019/2020

Uthibitisho wa uwezo wa Mwombaiji kifedha kwa kuonyesha Taarifa ya Fedha
ya Benki (Bank Statement) ya miezi mitatu ya hivi karibuni iliyo idhinishwa na

kuthibitishwa na Meneja wa Benki ya tawi husika.
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10.

11.

12.

13.

14.

15.

Mwombaji aambatishe uhalali wa kisheria (Power of attorney) wa mtu atakaye

husika na zabuni hii.

Taarifa ya madeni yake yote (kama yapo) anayo daiwa na watu binafsi, Benki
na Halmashauri hii au nyingine katika Tanzania

Mwombaji anatakiwa kutokuwa na mgogoro wowote na Halmashauri.
Mwombaji atakayepata kazi atatakiwa awasilishe alipe/ (dhamana) fedha
taslimu zinazolingana na mawasilisho ya miezi mitatu (3). Fedha hizi
atarudishiwa baada ya mkataba kuisha endapo atakuwa hadaiwi.

Mwombaji anatakiwa kulipa ada ya maombi ya Shilingi ishirini elfu tu (TZS.
20,000.00) kwa kila ombi la Mzabuni na kupewa stakabadhi pamoja na kabrasha
la Zabuni ambalo utatakiwa kulijaza na kulirudisha kabla ya muda wa mwisho
wa kupokea maombi. Ada ya maombi hairudishwi.

Maombi yafungwe katika bahasha kwa lakiri (Seal) katika bahasha mbili(2) moja

halisi na moja nakala na kuonesha namba za zabuni, na kuwasilisha katika,

“OFISI YA ZAMANI YA KITENGO CHA UNUNUZI ILTYOPO KATIKA UKUMBI
WA SIASA NI KILIMO, S.L.P. 108, IRINGA”

Maombi yaandikwe kwa, KATIBU WA BODI YA ZABUNI, HALMASHAURI YA
WILAYA IRINGA S.L.P. 108, IRINGA.

Maombi ambayo hayatazingatia masharti ya kazi iliyotajwa hapo juu
hayatafikiriwa.

Waombaji wote wanakaribishwa kufika wenyewe au kutuma wawakilishi wenu
siku ya ufunguzi. Kwa maelezo zaidi wasiliana na Katibu wa Bodi ya Zabuni
Halmashauri ya Wilaya Iringa.

Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 24/06/2021 saa nne kamili asububhi

(4.00) na zabuni zitafunguliwa baada ya muda wa mwisho wa kupokea maombi

katika ukumbi wa Halmashauri ya Wilaya Iringa.

Bashir Paul Muhoja
MKURUGENZI MTENDAJI (W),
HALMASHAURI YA WILAYA
IRINGA.

Scanned with CamScanner



