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OFISI YA RAISI
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHURI YA WILAYA YA IRINGA

TANGAZO

UKODISHAJI WA GHALA (KARAKANA) LA HALMASHAURI YA WILAYA YA IRINGA

LILILOPO IPOGORO KWA MWAKA WA FEDHA 2021/2022
TAREHE: 18/06/2021

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Iringa anawatangazia Wafanyabiashara

wote, Vikundi vilivyosajiliwa, Makampuni na Watu binafsi wenye uwezo na sifa za kukodi

ghala (Karakana) la Halmashauri ya Wilaya Iringa lililopo Ipogoro kama ilivyo elekezwa

kwenye jedwali hapa chini kwa kipindi cha mwaka fedha 2021/2022 kwa kuleta maombi yao

NAMBA YA ZABUNI ENEO ILIPO MAELEZO

LGA/026/2021/2022/S/05

Ipogoro Ukodishaji wa Ghala(Karakana)
ya Halmashauri ya Wilaya Iringa

MASHARTI YA WAOMBAJL

1
2
3.
4

. Mwombaji aambatishe uthibitisho wa ulipaji kodi (Tax Clearance Certificate) ya

. Kila mwombaji ni lazima awe raia wa Tanzania.

. Mwombaji aambatishe usajili wa TIN (au VAT)

Mwombaji anatakiwa awe na Leseni husika.

mwaka 2020/2021

Uthibitisho wa uwezo wa Mwombaji kifedha kwa kuonyesha Taarifa ya Fedha
ya Benki (Bank Statement) ya miezi mitatu ya hivi karibuni iliyo idhinishwa na
kuthibitishwa na Meneja wa Benki ya tawi husika.

Mwombaji aambatishe uhalali wa kisheria (Power of attorney) wa mtu atakaye

husika na zabuni hii.
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10.

11.

12.

13.

14.

15.

i tu binafsi, Benki
Taarifa ya madeni yake yote (kama yapo) anayo daiwa na wa

na Halmashauri hii au nyingine katika Tanzania

. : . ,a Halmashauri.
Mwombaji anatakiwa kutokuwa na mgogoro wowote 1

Mwombaji atakayepata kazi atatakiwa awasilishe alipe/ (dhamana) fedha

taslimu zinazolingana na mawasilisho ya miezi mitatu (3). Fedha hizi
atarudishiwa baada ya mkataba kuisha endapo atakuwa hadaiwi.

Mwombaji anatakiwa kulipa ada ya maombi ya Shilingi elfu ishirini (TZS.
20,000.00) kwa kila ombi la Mzabuni na kupewa stakabadhi pamoja na kabrasha
la Zabuni ambalo utatakiwa kulijaza na kulirudisha kabla ya muda wa mwisho
wa kupokea maombi. Ada ya maombi hairudishwi.

Maombi yafungwe katika bahasha kwa lakiri (Seal) katika bahasha mbili(2) moja

halisi na moja nakala na kuonesha namba za zabuni, na kuwasilisha katika,

“OFISI YA ZAMANI YA KITENGO CHA UNUNUZI ILIYO KATIKA UKUMBI WA
SIASA NI KILIMO, S.L.P. 108, IRINGA"”

Maombi yaandikwe kwa, KATIBU WA BODI YA ZABUNI, HALMASHAURI YA
WILAYA IRINGA S.L.P. 108, IRINGA.

Maombi ambayo hayatazingatia masharti ya kazi iliyotajwa hapo juu

hayatafikiriwa.
Waombaji wote wanakaribishwa kufika wenyewe au kutuma wawakilishi wenu

siku ya ufunguzi. Kwa maelezo zaidi wasiliana na Katibu wa Bodi ya Zabuni

Halmashauri ya Wilaya Iringa.

Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 24/06/2021 saa nne kamili asubuhi

(4.00) na zabuni zitafunguliwa baada ya muda wa mwisho wa kupokea maombi

katika ukumbi wa Halmashauri ya Wilaya Iringa.

Bashir Patil Muhoja
MKURUGENZI MTENDAJI (W),

HALMASHAURI YA WILAYA
IRINGA
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