OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA IRINGA

SHULE YA SEKONDARI YA MBOLIBOLI,
S.L.P 108,

IRINGA.

08.03.2023

TANGAZO LA KUPATA KIKUNDI/FUNDI (LOCAL FUNDI) KWA

AJILI YA UJENZI WA SHULE MPYA YA SEKONDARI YA MBOLIBOLI
KAZI Na. LGA/IDC/MBQOL/2022-2023/NCS/01 Lot Na.1-6

Shule mpya ya Sekondari ya MBOLIBOLI kupitia Halmashauri ya Wilaya ya Iringa
inawatangazia Vikundi/Mafundi wa fani mbalimbali, wenye nia na uwezo wa kutekeleza

kazi zilizooneshwa kwenye jedwali hapo chini kwa ubora na viwango vinavyokubalika.

MASHARTI KWA MWOMBAJI:
1. Awe na uzoefu wa kazi za ujenzi zinazofanana na kazi zilizooneshwa.

2. Tangazo hili linatolewa kwa muda wa siku saba (07) tangu tarehe 08/03/2023 hadi
tarehe 14/03/2023 na kuwa muda wa utekelezaji wa ujenzi wa mradi huu utakuwa
miezi mitatu (3) tangu siku ya kusaini mkataba.

3. Vikundi/Mafundi watakaoomba kazi hii watapewa kipaumbele zaidi. Pia, waoneshe
uzoefu katika kazi za ujenzi wa majengo ya serikali na wawe na orodha ya mafundi
wasaidizi wasiopungua kumi (10) kukamilisha kazi kwa wakati.
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4. Namba ya kazi na orodha ya majengo yatakayojengwa n

i kama ifuatavyo:-

Na. JENGO NAMBA YA KAZI MUDA
© T UJENZI WA JENGO LA | LGAIDC/MBOL/2022-2023/NCS/01 Lot 1 | v 3
UTAWALA
——TUJENZL WA JENGO LA | LGA/IDC/MBOL/2022-2023/NCS/01 Lot 2 | i 3
MAKTABA
3 %ENZI WA JENGO LA || 4 1pC/MBOL/2022-2023/NCS/01 Lot 3 | Miezi 3
4 | UJENZI WA MAABARA -
TATU  (03)  ZA|LGA/IDC/MBOL/2022-2023/NCS/01 Lot 4 | Miezi 3
SAYANSI
5 | UJENZI WA o
12022-2023/NCS/01 Lot 5 | Miezi 3
MADARASA NANE (08) | “CA/IDC/MBOL 0
6 |UJENZI WA VYOO o
L./2022-2023/NCS/01 Lot 6 | Miezi 3
E IR0 LGA/IDC/MBOL/202 0

5. Gharama ya Uchukuaji kitabu cha kazi ni TShs. 20,000/ = kwa kila ombi fedha hii
haitarejeshwa. Aidha, Fundi ataruhusiwa kuomba kazi zaidi ya moja lakini atapewa

kazi moja tu ambayo atashinda.

6. Kazi za kufanya;
Kazi ya msingi (Sub Structure)

Kazi ya kujenga kuta (Super Structure)

Kazi ya upauaji na kupiga fascia boards

Kazi ya kupiga dari(blundering na gypsum boards)
Kazi ya umaliziaji -kupiga ripu (Finishing)

Kazi ya kuweka sakafu

Kazi ya kufunga Milango na madirisha
Kazi ya kufunga Madirisha
Kazi ya kupiga rangi na mapambo (Painting, decoration and Tyrolean

rendering)

7. Vifaa vyote vya ujenzi (Building Materials) vitatolewa na Mwajiri. Fundi atalipwa
gharama ya kazi tu (Labour Charge), kwa siku/wiki/mwezi kulingana na
makubaliano.

8. Mwombaji awasilishe uthibitisho wa kutokuwa ametenda kosa la kijinai, kuwa na
mgogoro na serikali.

9. Fundi aoneshe ujuzi wa kutosha kufanya kazi hizo zilizotajwa na ambatishe nyaraka
za kazi alizokwisha fanya (ikiwemo mawasiliano ya alikowahi fanya kazi au mkataba
pia awe na kitambulisho cha NIDA au mpiga kura au barua kutoka kwa mtendaji wa

mtaa.

10.Mwombaji aambatishe barua ya uthibitisho wa ukazi kutoka kwa Mtendaji wa Kijiji
au Kata anayoishi.

11.Mwaombaji aambatishe picha mbili za Pasport size katika kabrasha la kazi

aliyoo

mba.
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11.Mwaombaji aambatishe picha mbili za Pasport size katika kabrasha la kazi

aliyoomba.

12.Mwombaji atatakiwa kuonesha uthibitisho wa kuwa na vitende? kazi' muh?rfu{
vitakavyo mwezesha kukamilisha kazi husika (Mfano:- pima maji, mwiko, btr{gl
(Plumb bob), water level, nyundo ndogo za mawe, chepe (Spade), kamba manila

za kunyoshea na kusetia na vinginevyo.
13.Kabrasha linaloonesha majengo pamoja na fomu mbalimbali ya ujenzi wa shule
MKUU WA SHULE YA

mpya ya Sekondari ya Mboliboli zinapatikana katika OFISI YA
SEKONDARI YA PAWAGA, kuanzia tarehe 08.03.2023 hadi tarehe 14.03.2023. Muda
wa kazi kuanzia saa 1.30 asubuhi hadi saa 9.30 Alasiri.

14.Maombi ya kazi ya ufundi yaandikwe kwa herufi kubwa yakionesha aina ya kazi
uliyoomba, Jina la fundi au Kikundi na yawekwe kwenye bahasha isiyo na mchoro
wala alama yoyote na yafungwe kwa lakili. Aidha bahasha ifungwe vizuri. Pia, juu
ya bahasha iandikwe jina la kazi uliyoomba. Namba ya kazi husika na anuani ya
(MKUU WA SHULE, SHULE YA SEKONDARI YA MBOLIBOLI, S.L.P 108, IRINGA).
Kisha bahasha iliyofungwa iwasilishwe kwa Mkuu wa shule ya Sekondari Pawaga.

15.Maombi yote katika nakala halisi moja na nakala (copy) moja (1) yaletwe
kwenye Ofisi ya Mkuu wa Shule ya Sekondari ya Pawaga, S.L.P 108, IRINGA). Muda

wa kazi kuanzia saa 1.30 asubuhi hadi saa 9.30 Alasiri.

16.Siku ya mwisho ya kuwasilisha maombi hayo ni tarehe 14.03.2023, saa 5.00
asubuhi na maombi hayo yatafunguliwa hadharani mara tu, baada ya muda wa
mwisho wa kuwasilisha.

17. Maombi yote ya kazi za ufundi yatakayowasilishwa baada ya muda wa mwisho wa
kuwasilisha hayatapokelewa.

18.Siku ya kutembelea eneo la mradi ili kuwezesha kujaza makabrasha itakuwa tarehe
10.03.2023 (Ijumaa). Mwombaji atatakiwa kufika na kupata maelekezo katika Ofisi
ya Mkuu wa Shule ya Sekondari ya Pawaga kuanzia saa 5.00 kamili asubuhi.
Gharama za kutembelea eneo la mradi kila mwombaji atajitegemea.

19.Mwajiri anaweza kufuta maombi yote ya zabuni bila taarifa, ikiwa kutakuwa na
sababu ya kufanya hivyo kwa maslahi mapana ya shule.

20.Ufunguzi wa kazi zilizotangazwa utafanyika katika Ofisi ya Mkuu wa Shule ya
Sekondari ya Pawaga. Waombaji wote wanaombwa kut_wudhu.ria katika ufunguzi wa
kazi hizo bila kukosa. Aidha, mwajiri halazimiki kumpatia kazi mwombaji wa bei ya

chini.

Jairos E. Mwakavindi
MKUU WA SHULE YA SEKONDARI YA PAWAGA

SHULE
MKU Y NDARI P AWABA

SHULE YAS L
S iGAs TANZANIA
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